Năm học 2019-2020 Khoa Du lịch – Đại học Huế tổ chức dạy một số học phần bằng Tiếng anh. Các bạn sinh viên có nhu cầu học đăng ký tại Tổ Đào tạo – Công tác sinh viên (gặp thầy Thái)
Thời hạn đăng ký đến hết ngày 15/9/2019
Tin liên quan
Thông báo của Khoa Giáo dục thể chất về việc tổ chức cho sinh viên các trường đại học thành viên và các đơn vị thuộc Đại học Huế đăng ký môn học Giáo dục thể chất học kỳ 3 năm học 2023-2024
Khoa Giáo dục thể chất thông báo về việc tổ chức cho sinh viên các …