Sinh viên xem chi tiết tại đây
Trang chủ / Tin tức / Tin Đào đạo / Thông báo về việc đăng ký học phần Ngoại ngữ không chuyên học kỳ III, năm học 2018-2019 Đợt 1 – tại trường Đại học Ngoại ngữ, Đại học Huế
Tin liên quan
Thông báo của Khoa Giáo dục thể chất về việc tổ chức cho sinh viên các trường đại học thành viên và các đơn vị thuộc Đại học Huế đăng ký môn học Giáo dục thể chất học kỳ 3 năm học 2023-2024
Khoa Giáo dục thể chất thông báo về việc tổ chức cho sinh viên các …